ty_01

Audi na ciki kayan lantarki sassa a cikin biyu-shot sassa

Takaitaccen Bayani:

Kayan lantarki

• Biyu harbi molds

• Audi na ciki kayan lantarki sassa

• Binciken kwararar ƙira

• Rahoton DFMEA

• Ƙimar aiki


  • facebook
  • linkedin
  • twitter
  • youtube

Cikakkun bayanai

Tags samfurin

Waɗannan nau'ikan nau'ikan nau'ikan harbi biyu ne waɗanda muka gina don motar AUDI da aka jigilar zuwa Jamhuriyar Czech.

An yi ɓangaren m daga PA66, kuma ɓangaren mai laushi daga EVA ne. Su na kayan lantarki na ciki ne na motocin AUDI. Ga sassan da ke cikin hoton akwai gyare-gyare 3 duk a cikin 2K maganin harbi biyu.

Mabuɗin mahimmancin aikin sun kasance iri ɗaya:

--- Manne tsakanin EVA zuwa PA66.

--- Wurin rufewa tsakanin EVA da PA66. Dole ne hatimin ya kasance mai tsabta da tsabta.

--- Girman sashi na ƙarshe dole ne ya kasance cikin juriya sosai

--- Dole ne a rage girman ɓarna.

Don cimma buƙatun da ke sama, mun sami taron ƙirar ƙira bayan yin nazarin kwararar mold. Dangane da rahoton kwararar mold da ƙwarewarmu a cikin ƙirar 2K, wanda duk masu fasaharmu daga sassa daban-daban suka haɗa da masanan gyaran fuska, mun ƙaddamar da mafi kyawun shawarwari don ƙira da yin ƙirar.

Bayan taron riga-kafi, injiniyoyinmu sun fara yin rahoton DFMEA tare da ra'ayin ƙira da yuwuwar gazawar batun a cikin ƙira na yanzu. A lokacin matakin DFMEA, manajan ƙwararrunmu ne zai ɗauki alhakin rubutawa da magana Turanci mai kyau. Har ila yau, muna da ƙwararrun ƙwararrun Turai waɗanda za su iya taimaka mana don samar da sadarwa ta fuska da fuska duk ta hanyar aikin. Ta yin wannan, za mu iya guje wa kowane rashin fahimta daga fannin fasaha. A lokacin wannan mataki, ya kamata a ba da bayanin na'urar gyare-gyaren allura da abokan ciniki suka zaɓa.

Bayan duk daga rahoton DFMEA da aka amince da shi, injiniyoyinmu za su fara ƙirar kayan aikin 3D. A cikin ƙirar kayan aikin 3D, za a yi shi dalla-dalla, kuma ana iya yin shi daidai da buƙatun abokan ciniki ta yadda zai iya adana lokacin abokan ciniki da kuzari yayin duba ƙirar kayan aikin. Ayyukan kwaikwayo a cikin ƙirar kayan aikin 3D za a yi su yadda ya kamata don tabbatar da ƙirar kayan aiki daidai yake tafiya.

Bayan amincewar ƙirar kayan aikin 3D, mun fara yanke ƙarfe. Za a bayar da cikakken rahoton aiki na mako-mako a duk tsawon lokacin sake zagayowar kayan aiki. Idan wasu batutuwan da ba zato ba tsammani sun faru wanda zai shafi lokacin jagora da ingancin kayan aiki, za mu sanar da abokin ciniki karo na farko. Domin duk lokacin da aka fara aikin, muna da igiya ɗaya tare da abokan cinikinmu kuma yana da mahimmanci don kiyaye su daga duk yanayi da mafita.

Kafin gwajin mold, za mu ninka tabbatar da duk abubuwan da ake buƙata game da samfuran da gwajin ƙira. Kowane gwaji za mu samar da duka bidiyo da hotuna yayin aika samfurori ga abokan ciniki. A lokaci guda, za a shirya rahoton FAI kuma aika wa abokan ciniki a cikin kwanaki 3 aiki.

Idan kuna da wani ra'ayi ko shawarwari game da nau'in nau'in harbi biyu na 2K, da fatan za a yi magana da mu! Muna so mu san tunanin ku kuma mu ƙara inganta tare!

RFQ ɗinku na farko zai kasance yana samun ragi na 5-10%!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 111
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana