Abubuwan da ke cikin hotuna an yi su ne daga nau'i ɗaya.
Mold kayan aiki ne mai rami 8 tare da tsarin cirewa wanda ya sa ya sami girma sosai.
Don wannan nau'in nau'in 8-cavity na iyakoki tare da zaren ciki, mafi wahalar maki:
– unscrewing tsarin don ciki zaren.
- allurar tsarin kwarara don zama cikin ma'auni.
- duk sassan rami 8 dole ne su dace ba tare da wani bambanci ba.
A) Tsarin cirewa / cirewa don zaren ciki
Don yawancin iyakoki, yana da kyau a fitar da zaren ciki da ƙarfi ko kuma ana kiransa da tsalle saboda yawancin zaren iyakoki yawanci kusan 0.2mm ne kawai. Amma ga wannan hular, zaren ciki yana da zurfin fiye da 1mm a cikin da'irori da yawa, ba shi yiwuwa a fitar da su ta hanyar tsalle. Mun gina wannan kayan aiki ta hanyar kwancewa / cirewa tsarin da AHP cylinders ke motsawa. An yi siminti marasa adadi yayin matakin ƙirar ƙira, don tabbatar da cewa an tsara tsarin su daidai.
B) Injecting tsarin kwarara cikin ma'auni
A farkon farkon, mun yi cikakken cikakken bayani game da kwararar mold. Mun yi amfani da Mold-Masters bawul fil zafi nozzles don wannan kayan aiki. Duk faranti masu alaƙa da allura da abubuwan da aka saka duk ana yin su a cikin CNC mai sauri mai sauri na Makino da GF AgieCharmil yanke-yanke-ƙananan wayoyi da sarrafa EDM. Duk waɗannan faranti da abubuwan da aka saka an bincika 100% cikakke don tabbatar da juriya.
C) Duk cavities don dacewa
Ta amfani da injunan ci gaba sosai don sarrafawa da ingantaccen juriya mai ƙarfi, muna tabbatar da duk abubuwan da aka saka sun dace da kowane rami da kowane sashi. Amma har yanzu za mu yi bayyanannun alamomi akan kowane abun da aka saka, sashi, rami, daidai gwargwadon zanen kayan aikin 3D. A halin yanzu, muna kuma yin kayan da ake sakawa don abokin ciniki don haka za su iya samun shi don hana jinkiri kan samarwa da yawa ko da shekaru bayan jigilar mold.
Madaidaicin gyare-gyaren rami da yawa ya kasance ɗaya daga cikin ƙarfinmu mafi girma. Muna son ƙarin tattaunawa tare da ƙungiyar ku idan kuna sha'awar!
Tun da haɓakawa da haɓaka tsarin bincikar CCD daga sashen fasaharmu na hangen nesa, don yawancin gyare-gyaren ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙira za mu ƙirƙira da gina tsarin bincikar CCD don taimakawa bincika kwararar filastik, aikin mold, ingancin sashi kamar launuka da girma. Wannan ya inganta ingantaccen samar da gyare-gyaren ƙira da inganci!