ty_01

Model mai dacewa da bututu tare da electro-fusion

Takaitaccen Bayani:

• Material PE100

• Babban faifan faifai /taki na biyu

• Awanni 6 busassun gudu kafin jigilar kaya

• Babban sarrafa zafin mai

• gyare-gyaren Electro-fusion tare da igiyoyi don bututun mai / gas / ruwa


  • facebook
  • linkedin
  • twitter
  • youtube

Cikakkun bayanai

Tags samfurin

Wannan babban ɓangaren bututu ne da aka yi daga PE100 kuma kaurin bango yana da girma. Ana amfani da ɓangaren don dacewa da bututu tare da buƙatu mai girma don ƙarfin sashi, don haka ba za mu iya raba sashin a tsakiya ba kuma za mu iya samar da ɓangaren kawai a matsayin mai ƙarfi. Don sassa kamar wannan fasalin da buƙatu, muna da mahimman abubuwa guda 2 waɗanda muke buƙatar kula da su:

1) Girman sashi da sarrafa nakasa

2) Part ejecting fita

A cikin ɓangaren babu wani haƙarƙari ko wani abin da zai iya tallafawa bututu, a wani ɓangare a cikin wannan siffar da girman yana iya samun matsala mai tsanani. Dole ne mu mai da hankali kan tsarin sanyaya da tsarin allura don tabbatar da cewa ya cika ba tare da ɗan gajeren harbi ba da rage nakasawa.

A cikin tsarin allura mun yi isasshen bincike-gudanar ruwa kafin mu fara gina wannan kayan aikin don nemo mafi kyawun wurin allurar da girman kofa. Wannan ba kawai don cikakken kwarara ba ne amma kuma yana da matukar mahimmanci don hana ɓarna sashi. Kwararrun ƙwararrun ƙirarmu da ƙwararrun gyare-gyaren filastik sun ba da gudummawa mai kyau tun daga farko har ƙarshe.

A cikin tsarin sanyaya muna da tashoshi masu sanyaya bayanai ta kowane rami, cibiya, abin sakawa da faranti duk wanda za'a iya yi. Ƙoƙarin ƙungiya ne ya ba mu damar cim ma aikin.

Don fitar da wani bangare, daga bidiyon za ku iya ganowa a fili cewa dole ne mu yi amfani da mataki na biyu wajen cire ainihin kafin mu fita. Idan aka yi la'akari da girman wannan ɓangaren, yana da ƙalubale ga wannan tsarin saboda nisan motsi yana da tsayi sosai, a ce rabin girman ɓangaren. Muna amfani da silinda AHP don fitar da aikin cirewa. An yi kayan gyara don wannan injin kawai idan na dogon lokaci na samar da taro.

Don tabbatar da cewa wannan mold aiki ba shi da wani batu don gudana a tsaye da kuma ci gaba da dubban sassa samar, mun yi 6 hours bushe gudu kafin mold jigilar kaya. Duk bidiyon gwajin ƙira da hotuna tare da sigogin saiti duk ana aika su tare zuwa abokin ciniki don su iya duba shi lokacin saita kayan aiki don samarwa.

Wani babban aiki ne na ban mamaki da muka yi aiki tare da abokan cinikinmu wanda ya taimaka ƙarfafa dangantakarmu. Muna son aikinmu tare da babban sha'awa, kuma wannan shine inda sha'awar aikinmu ta fito!

Tuntube mu, aiki tare da mu, za ku so wannan m tawagar!


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • 111
    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana